Giao lắp tận nơi TP.HCMHàng chính hãng – bảo hành theo hãngGiá tốt, trả góp 0%Hotline/Zalo 0915 431 433
Bếp XanhBosch Việt NamThiết bị bếp Bosch chính hãng
Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith
Độ ồn: 44dB
Năng lượng: A
Bảo hành: 36 tháng
Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy ZeolithSMI6TCS00E ảnh 1SMI6TCS00E ảnh 2SMI6TCS00E ảnh 3SMI6TCS00E ảnh 4SMI6TCS00E ảnh 5
Máy rửa chén BoschSeries 6✓ Chính hãng Bosch

Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith

Độ ồn44dB
Năng lượngA
Bảo hành36 tháng
Phân khúcSeries 6
33.000.000đ36.590.000đ-10%
Tiết kiệm 3.590.000đ
Ưu đãi kết thúc sau 00:00:00
Tư vấn Zalo

Mã sản phẩm: SMI6TCS00E · Hotline: 0915 431 433 (8:00 – 20:00 hằng ngày)

  • Giao hàng, lắp đặt tận nơi TP.HCM
  • Chính hãng, bảo hành 36 tháng
  • Trả góp 0% – giá tốt khi mua combo
  • Bếp Xanh tiếp nhận bảo hành tận nhà
Chính hãng 100%Bảo hành theo chính sách Bosch
Giao lắp tận nơiKiểm tra hàng trước khi thanh toán
Kỹ thuật lắp đặtTư vấn vị trí, điện nước chuẩn
Hotline 0915 431 433Tư vấn & báo giá nhanh

“Này máy, bắt đầu rửa đi!” – nghe như phim viễn tưởng, nhưng máy rửa bát bán âm Bosch SMI6TCS00E Series 6 hỗ trợ điều khiển giọng nói qua Home Connect. 🎙️ Thêm vào đó là bộ ba sấy trao đổi nhiệt, hé cửa và Zeolith cho chén khô ráo, cùng nhãn năng lượng A. Rửa sạch, sấy khô, tiết kiệm, mà anh chị chẳng cần nhấc tay.

Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith
SMI6TCS00E – hàng chính hãng tại Bosch Việt Nam
01

Bosch SMI6TCS00E – rửa chén thông minh, sấy khô bằng Zeolith

Anh Quân là dân công nghệ, nhà đã có đèn thông minh, loa thông minh. Chỉ có góc rửa chén là vẫn cổ điển: vợ chồng thay phiên rửa sau bữa tối, chén để ráo trên giá, sáng ra vẫn còn đọng nước. Chén nhựa của con thì lúc nào cũng ẩm. Anh muốn căn bếp cũng thông minh như phần còn lại của ngôi nhà.

Máy rửa bát Bosch SMI6TCS00E kết nối Home Connect, khởi động từ xa và hỗ trợ điều khiển giọng nói. Chế độ Im lặng theo yêu cầu bật qua ứng dụng khi cả nhà nghỉ. Bộ ba sấy trao đổi nhiệt, hé cửa và Zeolith giúp cả chén nhựa cũng khô. Ngăn trên nâng hạ tới 5cm với 3 mức, khay Vario cho muỗng đũa. Nhãn năng lượng A.

Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith trong không gian sống
Bạn có biết?

Bạn có biết? Máy bán âm để lộ bảng điều khiển phía trước cánh tủ, nên anh chị nhìn thấy và thao tác ngay mà không cần mở cửa máy. 👀

02

Tính năng nổi bật của máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E

Sấy Zeolith, hé cửa, trao đổi nhiệt – Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith
ĐIỂM NỔI BẬT 01

Sấy Zeolith, hé cửa, trao đổi nhiệt

Ba cơ chế sấy cùng phối hợp cho bát đĩa khô ráo. Thêm chức năng sấy thêm khi rửa nhiều đồ nhựa.

Home Connect, điều khiển giọng nói – Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith
ĐIỂM NỔI BẬT 02

Home Connect, điều khiển giọng nói

Khởi động từ xa, theo dõi chương trình trên điện thoại và hỗ trợ điều khiển giọng nói. Căn bếp hòa nhịp với ngôi nhà thông minh.

Nhãn năng lượng A – Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith
ĐIỂM NỔI BẬT 03

Nhãn năng lượng A

Điện năng khoảng 54kWh cho 100 chu trình Eco, nước khoảng 9,5 lít mỗi lần. Tiết kiệm mà chén vẫn sạch.

Êm 44dB, Im lặng theo yêu cầu

Độ ồn 44dB, chế độ Im lặng theo yêu cầu bật qua ứng dụng. Buổi tối yên tĩnh trọn vẹn.

Ngăn trên nâng hạ 5cm, khay Vario

Ngăn trên điều chỉnh 3 mức, tối đa 5cm cho ly cao, đĩa lớn. Khay Vario xếp muỗng đũa ngay ngắn.

SpeedPerfect+ và nửa tải

SpeedPerfect+ rút ngắn thời gian rửa, nửa tải cho ngày ít chén. Chương trình chăm sóc máy giữ máy luôn sạch.

Với máy bán âm, anh chị nên chọn cánh tủ cùng tông với mặt điều khiển thép không gỉ, mặt bếp sẽ hài hòa và sang hơn.

— Chuyên viên tư vấn Bếp Xanh
03

Thiết kế và chất lượng máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E

Độ ồn44dB
Năng lượngA
Bảo hành36 tháng
Phân khúcSeries 6
Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith – ảnh 1
Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E Bán Âm Series 6 – Công Nghệ Sấy Zeolith – ảnh 2
04

Thông số kỹ thuật SMI6TCS00E

ModelSMI6TCS00E
Thương hiệuBosch
Bảo hành36 Tháng
Tiêu thụ nước9.5L
Công nghệ sấyTrao đổi nhiệt, hé cửa, và Zeolit
Độ ồn44dB
Bảng điều khiểnCơ
Kích thước sản phẩm (S x R x C) cm815x598x573mm
ModelSMI6TCS00E
Thương hiệuBosch
Bảo hành36 Tháng
Tiêu thụ nước9.5L
Số chương trình rửaAuto 45-65°C, Eco 50°C, Express 60°C, Favorite, Intensive 70°C, Silence 50°C
Công nghệ sấyTrao đổi nhiệt, hé cửa, và Zeolit
Chức năng đặc biệtkhởi động từ xa, sấy thêm, nửa tải, SpeedPerfect +; chương trình chăm sóc máy móc; Im lặng theo yêu cầu (qua ứng dụng Home Connect)
Độ ồn44dB
Tiện íchKhay Vario Ngăn trên có thể điều chỉnh độ cao lên đến 5cm với 3 mức HomeConnect Điều khiển giọng nói
Bảng điều khiểnCơ
Kích thước sản phẩm (S x R x C) cm815x598x573mm
Khối lượng42,2kg
Lớp hiệu quả năng lượngA
Điện năng tiêu thụ (KWh)54kWh/ 100 chương trình Eco
Điện năng tiêu thụ ở chế độ chờ khi tắt màn hình220-240V
Chất liệu vỏ máyThép không gỉ
05

Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E phù hợp với ai?

Người yêu nhà thông minh

Home Connect, khởi động từ xa, điều khiển giọng nói.

Gia đình có con nhỏ dùng chén nhựa

Sấy Zeolith giúp cả đồ nhựa cũng khô ráo.

Người quan tâm tiết kiệm điện

Nhãn năng lượng A, khoảng 54kWh/100 chu trình Eco.

06

So sánh SMI6TCS00E với các mẫu máy rửa chén Bosch cùng tầm giá

ModelDòngXuất xứGiá bán
SMI6TCS00E (đang xem)Series 6–33.000.000đ
Máy Rửa Bát Bosch SMV88UX36E Series 8 Âm Toàn PhầnSeries 8Đức32.600.000đ
Máy Rửa Bát Bosch SPV6YMX11E Series 6 Âm Toàn PhầnSeries 6–33.590.000đ
Máy Rửa Bát Âm Toàn Phần Bosch SMV6ZCX00E Series 6Series 6–31.990.000đ

So với các mẫu cùng tầm giá, máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E nổi bật ở độ hoàn thiện và công nghệ châu Âu. Xem toàn bộ Máy rửa chén Bosch hoặc các mẫu máy rửa chén Bosch âm tủ khác để lọc theo giá, dòng sản phẩm và kiểu lắp đặt.

07

Lắp đặt và sử dụng máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E

Quy trình 4 bước khi anh chị mua máy rửa chén Bosch tại Bosch Việt Nam giúp máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E được lắp đúng kỹ thuật ngay từ đầu:

  1. Tư vấn miễn phí

    Gửi kích thước bếp qua Zalo, kỹ thuật tư vấn đúng model và phụ kiện.

  2. Giao hàng tận nơi

    Giao nhanh nội thành TP.HCM, kiểm tra hàng trước khi thanh toán.

  3. Lắp đặt đúng kỹ thuật

    Đấu nối cấp nước, ống xả, ổ điện riêng; cân chỉnh chân máy và cài độ cứng nước, nạp muối.

  4. Hướng dẫn sử dụng

    Cạo bỏ thức ăn thừa trước khi xếp, không cần tráng nước.

Mẹo dùng SMI6TCS00E bền đẹp

  • Bật sấy thêm khi rửa nhiều hộp nhựa, bình sữa.
  • Nâng ngăn trên khi cần chỗ cho đĩa lớn ở giỏ dưới.
  • Cạo bỏ thức ăn thừa trước khi xếp chén vào máy.
  • Chạy chương trình chăm sóc máy định kỳ mỗi tháng.
08

Giá máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E hôm nay

Giá SMI6TCS00E tại Bosch Việt Nam hôm nay
36.590.000đ-10%
33.000.000đ

Giá đã gồm VAT. Mua máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E cùng các thiết bị Bosch khác trong gian bếp sẽ có giá combo tốt hơn. Theo dõi bảng giá Bosch mới nhất để so sánh trước khi chốt.

09

Có nên mua máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E?

Lời kết từ Bếp Xanh

Máy rửa bát bán âm Bosch SMI6TCS00E Series 6 mang lại căn bếp thông minh thực thụ: sấy Zeolith ba cơ chế, Home Connect, điều khiển giọng nói, nhãn năng lượng A và ngăn trên nâng hạ linh hoạt. Bảo hành 36 tháng. Gọi hoặc nhắn Zalo 0915 431 433 để Bếp Xanh tư vấn lắp đặt và giao lắp tận nơi tại TP.HCM.

Ưu điểm

  • Khay Vario Ngăn trên có thể điều chỉnh độ cao lên đến 5cm với 3 mức HomeConnect Điều khiển giọng nói
  • Khởi động từ xa, sấy thêm, nửa tải
  • SpeedPerfect +; chương trình chăm sóc máy móc; Im lặng theo yêu cầu (qua ứng dụng Home Connect)
  • Hàng chính hãng, bảo hành 36 tháng

Lưu ý

  • Chương trình Eco chạy lâu hơn để tiết kiệm điện nước.
  • Cần dùng muối làm mềm nước và nước làm bóng để chén sáng, máy bền.
10

Mua SMI6TCS00E chính hãng ở đâu?

Chính hãng 100%Đầy đủ hóa đơn, phiếu bảo hành
Giao lắp tận nơiKỹ thuật chuyên thiết bị âm tủ
Trả góp 0%Ưu đãi khi mua combo
Bảo hành tận nhàBếp Xanh tiếp nhận nhanh

SMI6TCS00E chính hãng có tại showroom 63 C18, P. Bảy Hiền, TP.HCM và trên website Bosch Việt Nam. Khi mua máy rửa chén Bosch, anh chị nên chọn nơi bán có hóa đơn, phiếu bảo hành và kỹ thuật lắp đặt riêng. Hãy nhắn Zalo 0915 431 433 để xem ảnh thật máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E, video và đặt lịch giao lắp.

11

Câu hỏi thường gặp về máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E

Máy bán âm Bosch SMI6TCS00E lắp vào tủ thế nào?
Máy bán âm được lắp trong ô tủ, có ốp cánh tủ phía trước nhưng để lộ bảng điều khiển. Kích thước máy cao 81,5cm, rộng 59,8cm, sâu 57,3cm, nặng 42,2kg.
Chương trình nào phù hợp rửa hằng ngày?
Anh chị có thể dùng Auto 45–65°C để máy tự điều chỉnh, hoặc Eco 50°C để tiết kiệm. Khi vội chọn Express 60°C, nồi chảo nhiều dầu mỡ chọn Intensive 70°C.
Điều khiển giọng nói hoạt động thế nào?
Máy kết nối ứng dụng Home Connect và hỗ trợ điều khiển giọng nói thông qua hệ sinh thái này. Anh chị cần cài ứng dụng, kết nối wifi và thiết lập theo hướng dẫn của hãng.
Đồ nhựa rửa xong có bị đọng nước không?
Đồ nhựa vốn khó khô hơn sứ. Máy có ba cơ chế sấy gồm trao đổi nhiệt, hé cửa và Zeolith, cùng chức năng sấy thêm, giúp hạn chế tối đa nước đọng trên đồ nhựa.
Giá SMI6TCS00E bao nhiêu?

Giá SMI6TCS00E tại Bosch Việt Nam hiện là 33.000.000đ (giảm 10% so với niêm yết). Gọi 0915 431 433 để nhận ưu đãi combo.

Máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E bảo hành bao lâu?

Bảo hành 36 tháng theo tiêu chuẩn của hãng. Bếp Xanh hỗ trợ tiếp nhận bảo hành tận nơi.

SMI6TCS00E sản xuất ở đâu?

là hàng chính hãng Bosch, có hóa đơn và phiếu bảo hành.

Mua SMI6TCS00E chính hãng ở đâu tại TP.HCM?

Anh chị đặt trên website, gọi 0915 431 433 hoặc đến showroom 63 C18, P. Bảy Hiền, TP.HCM.

Máy rửa chén Bosch có cần dùng muối không?

Có. Muối giúp làm mềm nước, chống đóng cặn trong máy và vết ố trắng trên chén, đặc biệt ở nơi nước cứng. Anh chị chỉ cần châm khi đèn báo muối sáng.

12

Tìm hiểu thêm về máy rửa chén Bosch

Các bài viết dưới đây giúp anh chị hiểu rõ hơn trước khi mua máy rửa chén Bosch SMI6TCS00E.

máy rửa chén Bosch SMI6TCS00Egiá SMI6TCS00ESMI6TCS00E chính hãngmáy rửa chén Bosch Series 6máy rửa chén Bosch âm tủmua máy rửa chén Bosch

Máy rửa chén Bosch tương tự

Xem tất cả ›
Cao cấpMade in Germany
Máy rửa chén Bosch SMV88UX36E Series 8 Âm Toàn Phần
SMV88UX36E
Máy Rửa Bát Bosch SMV88UX36E Series 8 Âm Toàn Phần
Series 8âm tủ & bán âmĐức
32.600.000đ
Bảo hành 36 tháng
Máy rửa chén Bosch SPV6YMX11E Series 6 Âm Toàn Phần
SPV6YMX11E
Máy Rửa Bát Bosch SPV6YMX11E Series 6 Âm Toàn Phần
Series 6âm tủ & bán âm
33.590.000đ
Bảo hành 36 tháng
Máy rửa chén Bosch SMV6ZCX00E Âm Toàn Phần Series 6
SMV6ZCX00E
Máy Rửa Bát Âm Toàn Phần Bosch SMV6ZCX00E Series 6
Series 6âm tủ & bán âm
31.990.000đ
Bảo hành 36 tháng
-52%Cao cấp
Máy rửa chén Bosch SMV8ZDX86M âm toàn phần Series 8, sấy Zeolith, New model
SMV8ZDX86M
SMV8ZDX86M Máy rửa chén âm toàn phần Bosch Series 8, sấy Zeolith, New model
Series 8âm tủ & bán âm
31.900.000đ65.900.000đ-52%
Cao cấpMade in Germany
Máy rửa chén Bosch SMI88US36E Bát Series 8 Bán Âm
SMI88US36E
Máy Rửa Chén Bát Bosch SMI88US36E Series 8 Bán Âm
Series 8âm tủ & bán âmĐức
34.400.000đ
Bảo hành 36 tháng
-40%Cao cấpMade in Germany
Máy rửa chén Bosch SMI8TCS01E Series 8 Bán Âm
SMI8TCS01E
Máy Rửa Bát Bosch SMI8TCS01E Series 8 Bán Âm
Series 8âm tủ & bán âmĐức
35.000.000đ57.890.000đ-40%
Bảo hành 36 tháng
Cao cấpMade in Germany
Máy rửa chén Bosch SMD8TCX01E âm tủ Series 8
SMD8TCX01E
Máy rửa bát âm tủ Bosch SMD8TCX01E Series 8
Series 8âm tủ & bán âmĐức
30.000.000đ
Bảo hành 24 tháng
-44%Cao cấpMade in Germany
Máy rửa chén Bosch SMV8TCX01E âm tủ Series 8
SMV8TCX01E
Máy rửa bát âm tủ Bosch SMV8TCX01E Series 8
Series 8âm tủ & bán âmĐức
29.900.000đ53.000.000đ-44%
Bảo hành 24 tháng
-52%Cao cấp
Máy rửa chén Bosch SMI8ZDS81T bán âm Series 8, Made In Germany
SMI8ZDS81T
SMI8ZDS81T Máy rửa chén Bosch bán âm Series 8, Made In Germany
Series 8âm tủ & bán âm
29.800.000đ62.440.000đ-52%
Made in Germany
Máy rửa chén Bosch SMU6ZCS49E Bán Âm Series 6
SMU6ZCS49E
Máy Rửa Bát Bán Âm Bosch SMU6ZCS49E Series 6
Series 6âm tủ & bán âmĐức
29.490.000đ
Bảo hành 36 tháng
ZaloGọi
Gọi 0915 431 433Chat Zalo